Habari | Afya | Makala | Magazeti | Michezo | Burudani | Teknolojia | Mapenzi

Tanzania Yapata Neema ya Bilioni 129 Kutoka Umoja wa Ulaya


Umoja wa ulaya umeipatia Tanzania jumla ya Euro Million 50 ambazo ni sawa na shilingi Bilioni 129 za kitanzania katika kufadhili Mpango wa Taifa wa umeme vijijini ambapo jumla ya vijiji elfu 12 vitapatiwa umeme

Akizungumza na vyombo vya habari leo jijini Dar es Salaam wakati wa kutia saini juu ya ufadhili huo wenye masharti nafuu ambapo Tanzania haitatakiwa kurejesha Fedha hizo Katibu Mkuu wa Wizara ya Fedha Bwana Dotto James amesema kuwa umoja waulaya unalenga kuona mpango wa maendeleo wa taifa wa miaka 5 unafikiwa kikamilifu hususani katika sekta ya nishati katika uzalishaji na usambazaji ili kurahisisha shuguli za kimaendeleo nakuondoa umasikini vijijini

Kwa upande wa Kamishna wa Umoja wa Ulaya Duniani Mr. Neven Mimica anasema, kufikiwa kwa mpango wa tatu wa umeme vijini REA unaomalizika 2020 kunategemea upatikanaji umeme wa uhakika suala ambalo litachochea kwakiasi kikubwa kufikiwa kwa mpango wa maendeleo endelevu ya dunia ya mwaka 2025

Ufadhili wa maendeleo ya umoja wa ulaya kwa Tanzania kwa sasa unafikia jumla ya Trillion I .07


Reactions:

Post a Comment

[facebook][blogger]

EYOPAH

MKRdezign

Contact Form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.
Javascript DisablePlease Enable Javascript To See All Widget